దీక్షిత్ శెట్టి‌, శశి ఓదెల హీరోలుగా ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ ఎస్.ఎల్.వి.సినిమాస్ బ్యానర్‌పై ప్రొడక్షన్ నెం.8 సినిమా రూపొందనుంది. కె.కె దర్శకత్వంలో సుధాకర్ చెెరుకూరి ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. శశి ఓదెల ఈ చిత్రంతో హీరోగా పరిచయం అవుతున్నారు. డిఫరెంట్ స్టోరీతో 90వ దశకానికి చెందిన పీరియాడిక్ క్రైమ్ డ్రామాగా సినిమా తెరకెక్కనుండటం విశేషం.

పూర్ణచంద్ర తేజస్వి సంగీతం అందిస్తున్న ఈ చిత్రానికి నగేష్ బన్నెల్ సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా, కార్తీక శ్రీనివాస్.ఆర్ ఎడిటర్‌గా వర్క్ చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ సహా మిగతా వివరాలను త్వరలోనే తెలియజేస్తామని చిత్ర యూనిట్ ప్రకటించింది.

నటీనటులు:

దీక్షిత్ శెట్టి, శశి ఓదెల తదితరులు

సాంకేతిక వర్గం:

బ్యానర్ – ఎస్.ఎల్.వి.సినిమాస్, నిర్మాత – సుధాకర్ చెరుకూరి, దర్శకత్వం – కె.కె, సినిమాటోగ్రఫీ – నగేష్ బన్నెల్, సంగీతం – పూర్ణాచంద్ర తేజస్వి, ఎడిటర్ – కార్తీక శ్రీనివాస్, ప్రొడక్షన్ డిజైనర్ – శ్రీకాంత్ రామిశెట్టి, ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్ – శేఖర్ యలమంచిలి, మార్కెటింగ్ – వాల్స్ అండ్ ట్రెండ్స్, బాలు ప్రకాష్ (స్టూడియో బ్లాక్), పి.ఆర్.ఒ – వంశీ కాకా.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *