రామ్ హీరోగా నటించిన స్కంధ మూవీ ఓటీటీ స్ట్రీమింగ్ కు రెడీ అయ్యింది. ఈ సినిమా డిస్నీ ఫ్లస్ హాట్ స్టార్ లో నవంబర్ 2వ తేదీ నుంచి స్ట్రీమింగ్ కానుంది. బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వం వహించిన స్కంధ మూవీలో శ్రీలీల హీరోయిన్ గా నటించింది. శ్రీనివాస సిల్వర్ స్క్రీన్ సంస్థ నిర్మించింది. సయీ మంజ్రేకర్, శ్రీకాంత్ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషించారు.

సెప్టెంబర్ 28న థియేటర్స్ రిలీజైన స్కంధ యాక్షన్ మూవీ లవర్స్ ను ఆకట్టుకుంది. రామ్ కెరీర్ లో హయ్యెస్ట్ ఓపెనింగ్స్ సాధించిందీ సినిమా. డైరెక్టర్ గా బోయపాటి మార్క్ మేకింగ్ ను మరోసారి చూపించింది. స్కంధ మూవీకి ఓటీటీలో మంచి రెస్పాన్స్ ఉంటుందని టీమ్ ఆశిస్తున్నారు. ఇటీవల వరుసగా సక్సెస్ ఫుల్ ప్రాజెక్ట్స్ స్ట్రీమింగ్ చేస్తున్న డిస్నీ ఫ్లస్ హాట్ స్టార్ కు స్కంధ మరో సక్సెస్ ఇవ్వనుందనే అంచనాలు ఏర్పడుతున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *