రీసెంట్ గా టైగర్ నాగేశ్వరరావు సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకొచ్చిన హీరో రవితేజ ఇవాళ తన కొత్త సినిమాను అఫీషియల్ గా అనౌన్స్ చేశారు. దర్శకుడు గోపీచంద్ మలినేనితో నాలుగో సినిమా చేయబోతున్నారు రవితేజ. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ సంస్థ ఈ సినిమాను నిర్మించనుంది. ఈ సినిమా అనౌన్స్ మెంట్ గతంలోనే ఫార్మల్ గా వచ్చినా…ఇప్పుడు షూటింగ్ కు రెడీ అవుతున్నట్లు హింట్ ఇచ్చారు.

మైత్రీ మూవీ ప్రొడ్యూసర్స్ రవిశంకర్, నవీన్ యెర్నేనితో కలిసి దర్శకుడు గోపీచంద్ మలినేని, హీరో రవితేజ కలిసి ఫొటో తీసుకున్నారు. బ్లాక్ డ్రెస్ కోడ్ లో ఈ బ్లాక్ బస్టర్ కాంబో స్టిల్ ను సోషల్ మీడియా ద్వారా రిలీజ్ చేశారు. ఈ చిత్రంతో మాస్ ఫీస్ట్ ఖాయమని మేకర్స్ పేర్కొన్నారు. ఈ సినిమాకు తమన్ సంగీతాన్ని అందిస్తుండగా…తమిళ దర్శకుడు, నటుడు సెల్వరాఘవన్ కీలక పాత్రలో నటించనున్నారు. ఈ సినిమా త్వరలోనే సెట్స్ మీదకు వెళ్లనుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *