వైఎస్ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా యాత్ర సినిమాను రూపొందించి సక్సెస్ అందుకున్నారు దర్శక నిర్మాత మహీ వీ రాఘవ్. మమ్ముట్టి వైఎస్ఆర్ క్యారెక్టర్ లో నటించిన ఈ సినిమా మంచి సక్సెస్ అయ్యింది. ఈ నేపథ్యంలో వైఎస్ జగన్ క్యారెక్టర్ యాడ్ చేసి యాత్ర2 సినిమాను రూపొందిస్తున్నారు మహీ వీ రాఘవ్. యాత్ర 2 లో జగన్ క్యారెక్టర్ లో కోలీవుడ్ హీరో జీవా నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ ఇవాళ రిలీజైంది.

వైఎస్ మృతి తర్వాత జగన్ కొత్త పార్టీ స్థాపించడం, ఓదార్పు యాత్రతో ప్రజల్లోకి వెళ్లడం, రెండోసారి ఎన్నికల్లో ముఖ్యమంత్రిగా గెలుపొందడం వంటి అంశాలతో యాత్ర2 ను తీర్చిదిద్దుతున్నారు దర్శకుడు మహీ. యాత్రలో వైఎస్ ప్రస్థానాన్ని మమ్ముట్టి తన పర్ ఫార్మెన్స్ తో నిలబెట్టాడు. మరి ఈ సారి ఆ మ్యాజిక్ తెరపై వర్కవుట్ అవుతుందా లేదా చూడాలి. వచ్చే ఏడాది ఫిబ్రవరి 8న యాత్ర2 సినిమాను రిలీజ్ చేయబోతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *