వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠీ వచ్చే వారమే వైవాహిక జీవితంలోకి అడుగుపెట్టబోతున్నారు. వీరి పెళ్లికి ఏర్పాట్లు జరుగుతున్నాయి. ఇటలీలోని ఓ రిసార్ట్ లో డెస్టినేషన్ వెడ్డింగ్ చేసుకోనున్నారు వరుణ్, లావణ్య. వచ్చే వారమే వరుణ్ పెళ్లికి ముహూర్తం ఉండటంతో మెగా హీరోలంతా తమ షూటింగ్ డేట్స్ అడ్జెస్ట్ చేసుకుంటున్నారు. రీసెంట్ గా మెగాస్టార్ ఇంట వరుణ్ ప్రీ వెడ్డింగ్ సెలబ్రేషన్స్ జరిగాయి.

వరుణ తేజ్ లావణ్య పెళ్లికి నాలుగైదు రోజుల పాటు ఇటీలీలో ఉండనున్నారు మెగా హీరోలు. పవన్ కల్యాణ్, రామ్ చరణ్, అల్లు అర్జున్, చిరంజీవి, సాయితేజ్, వైష్ణవ్ వంటి హీరోలంతా తమ షూటింగ్స్ వాయిదా వేసుకుంటున్నారు. దీంతో ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్, గేమ్ ఛేంజర్, పుష్ప 2 వంటి షూటింగ్స్ వారం పాటు వాయిదా పడనున్నాయి. ఇటలీలో పెళ్లి వేడుక జరిగాక..హైదరాబాద్ లో గ్రాండ్ రిసెప్షన్ ఏర్పాటు చేస్తారట.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *