తమిళ హీరో విజయ్ నటించిన కొత్త సినిమా లియో ట్రైలర్ నిన్న రిలీజైంది. ఈ చిత్రానికి లోకేష్ కనకరాజ్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. త్రిష హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ఎంతో ప్రెస్టీజియస్ ప్రాజెక్ట్ గా తెరకెక్కిన లియో మీద భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. ఇలాంటి అంచనాలు మధ్య రిలీజైన సినిమా ట్రైలర్ తేలిపోయింది. ఈ ట్రైలర్ కు అన్ని చోట్ల నుంచి మిక్స్డ్ టాక్ వస్తోంది.

కాశ్మీర్ లో ఒక క్రూరమైన హంతకుడు జనాలను చంపడం, అక్కడి సొసైటీని భయభ్రాంతులకు గురిచేయడం ట్రైలర్ లో చూపించారు. అతన్ని వేటాడేందుకు వచ్చిన ఓ పోలీస్ ఆఫీసర్ కూడా అతను చంపేస్తాడు. ఈ టైమ్ లో హీరో రంగంలోకి దిగుతాడు. ఈ గొడవల్లో హంతకుడు హీరో ఫ్యామిలీని టార్గెట్ చేస్తాడు. విక్రమ్ సినిమాలో లాగే ఇందులోనూ కూతురు సెంటిమెంట్ పెట్టారు. లియో ట్రైలర్ లో మేకింగ్ గ్రాండ్ గా ఉన్నా, పేరున్న ఆర్టిస్టులు కనిపిస్తున్నా…ట్రైలర్ లో ఏదో సోల్ మిస్ అయినట్లు ఉంది. డైలాగ్స్ కూడా ఆకట్టుకోలేదు.

లియోను తెలుగులో సితార ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ సంస్థ రిలీజ్ చేస్తోంది. ఈ సినిమా ఈ నెల 19న పాన్ ఇండియా స్థాయిలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *