ఎన్టీఆర్ హీరోగా నటిస్తున్న కొత్త సినిమా దేవర ఇంటెన్స్ యాక్షన్ సీన్స్ చిత్రీకరణ జరుపుకుంటోంది. హైదరాబాద్ లో దేవర షూటింగ్ కొనసాగుతోంది. స్పెషల్ గా తీర్చిదిద్దిన సెట్ లో ఎన్టీఆర్, విలన్ సైఫ్ అలీఖాన్ మధ్య వచ్చే ఫైట్ సీక్వెన్సులు రూపొందిస్తున్నారు. హీరో, విలన్ మధ్య వార్ లాంటి ఎపిసోడ్స్ దేవరలో ఉండబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది.

ఈ సినిమాను రెండు భాగాలుగా తెరకెక్కిస్తామని ఇటీవల టీమ్ తెలిపారు. ఫస్ట్ పార్ట్ వచ్చే ఏడాది ఏప్రిల్ 5న రిలీజ్ కాబోతోంది. ఈ సినిమాను ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్, యువసుధ ఆర్ట్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. కొరటాల శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ లో హీరోయిన్ జాన్వీ కపూర్ త్వరలో జాయిన్ కాబోతోంది. జాన్వీ లేని సీన్స్ అన్నీ ఇప్పుడు చిత్రీకరిస్తున్నారు. డిసెంబర్ కల్లా ఈ సినిమా షూట్ కంప్లీట్ చేయాలని మేకర్స్ భావిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *