ఇండియాస్ మోస్ట్ అవెటెడ్ మూవీ ఆదిపురుష్ నుంచి అద్భుతమైన పాట విడుదలైంది. రాఘవ్, జానకిల మంత్రముగ్ధులను చేసే కథతో మనల్ని ఆదిపురుష్‌ ఆకర్షించబోతోంది. సీతారాములుగా ప్రభాస్, కృతి సనన్‌ ద్వయం మెస్మరైజింగ్ గా పోషించారు. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా భారీ అంచనాలున్న ఈ చిత్రం నుంచి రాఘవ్, జానకిల ప్రేమలోని గాఢతను తెలియజేసేలా సాగే మెలోడియస్ జర్నీ ‘రామ్ సీతా రామ్’ పాట పూర్తి ట్రాక్ ను విడుదల చేసింది మూవీ టీమ్.

సచేత్-పరంపర స్వరపరచిన ఈ గీతం మధురమైన స్వరాలతో నెమ్మదిగా సాగుతూ హృదయాలను తాకేలా ఉంది.

రామ జోగయ్య శాస్త్రి రాసిన సాహిత్యం.. సీతారాముల మధ్య పంచుకున్న లోతైన అనుబంధాన్ని స్పష్టంగా చిత్రీకరిస్తుంది. పాట ప్రారంభంలోనే, ఇది సీతారాముల జీవితంలో వారి బంధం ప్రాముఖ్యతను ప్రదర్శిస్తుంది. నిజమైన ప్రేమ యొక్క శాశ్వతమైన శక్తిని, మానవ భావోద్వేగాల యొక్క శాశ్వతమైన లోతును ఈ పాట గుర్తుచేస్తుంది.

మంత్రముగ్ధులను చేసే సంగీతం మరియు మనోహరమైన గాత్రాలకు అతీతంగా, శ్రావ్యమైన ట్రాక్ ప్రభు శ్రీరామ్ మరియు సీతమ్మ గుణగణాలను వర్ణిస్తూ, వారి ధర్మాన్ని, కరుణ మరియు దైవిక దయను హైలైట్ చేస్తూ, మంత్రముగ్ధులను చేసే ఆదిపురుష్ ప్రపంచంలోకి ప్రేక్షకులను తీసుకువెళుతుంది.

2023లో మోస్ట్ అవెయిటెడ్ మూవీగా ఉన్న ఈ చిత్రం జూన్ 16న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కాబోతోంది.

ప్రభాస్, కృతిసనన్, సైఫ్ అలీఖాన్, సన్నీ సింగ్, దేవదత్త నాగే, వత్సల్ సేన్, సోనాల్ చౌహాన్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన ఆదిపురుష్‌ జూన్ 16న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కాబోతోంది.

సాంకేతికంగా అత్యున్నతంగా ఉండబోతోన్న ఈ చిత్రానికి

టెక్నికల్ టీమ్ :

పి.ఆర్.వో : జి.ఎస్.కే మీడియా

ఎడిటర్ : అపూర్వ మోతీవాలే సాహై, ఆశిష్‌ మాత్రే,

డివోపి : కార్తీక్ పల్నాని

సాహిత్యం : రామ జోగయ్య శాస్త్రి

సంగీతం : సచేత్-పరంపర

నిర్మాతలు : టి సిరీస్ భూషణ్ కుమార్, క్రిష్ణకుమార్, ఓమ్ రౌత్, ప్రసాద్ సుతారియా, రెట్రోఫిల్స్ రాజేష్‌ నాయర్, యూవీ క్రియేషన్స్ వంశీ, ప్రమోద్

దర్శకత్వం : ఓమ్ రౌత్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *