టాలీవుడ్ హీరోయిన్ శ్రీ లీల ఇప్పుడు మోస్ట్ వాంటెడ్ హీరోయిన్. అయితే మెయిన్ హీరోయిన్ గా ఛాన్సులు అందుకుంటున్న సమయంలో రెండవ హీరోయిన్ గా చేయడాన్ని కొంతమంది తప్పు బడుతున్నారు. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు యొక్క సినిమాలో కూడా ఛాన్స్ దక్కింది.

శ్రీలీలాకు త్రివిక్రమ్ రెండవ హీరోయిన్ ఛాన్స్ ఇచ్చాడు. ఆమె ప్రస్తుతం ఉన్న స్థాయికి రెండవ హీరోయిన్ పాత్రలు అవసరం లేదు. అయినా కూడా మమేష్ బాబు హీరో అని.. త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో సినిమా అంటూ శ్రీలీలా కమిట్ అయ్యింది అంటూ వార్తలు వస్తున్నాయి.

శ్రీలీలా ఇలా తొందరపాట చర్యల వల్ల కెరీర్ కే ప్రమాదం వాటిల్లే అవకాశం ఉంది అంటూ ఇండస్ట్రీ వర్గాల వారు మాట్లాడుకుంటున్నారు. ఒక సారి సెకండ్ హీరోయిన్ గా సినిమాలకు కమిట్ అయితే ముందు ముందు అన్నీ కూడా అవే అవకాశాలు వస్తాయి కదా అంటూ కొందరు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *