బుట్ట బొమ్మ పూజా హెగ్డే కాలికి ఇటీవల బలమైన గాయం అయిన విషయం తెలిసిందే. ఆమె షూటింగ్స్ నుంచి బ్రేక్ తీసుకుని డాక్టర్ సలహా మేరకు ఇంటి పట్టునే ఉంటుందని తెలుస్తుంది..

అయితే ఇంట్లో టైం పాస్ కోసం ఈ అమ్మడు రకరకాల ప్రయత్నాలు అయితే చేస్తోంది.ఇందులో భాగంగానే తాజాగా పూజ హెగ్డే మెదడుకు పదును పెట్టే పనిలో పడిందని తెలుస్తుంది.. ఒకచోట ప్రశాంతంగా కూర్చుని పెద్ద పజిల్‌ను సెట్ చేసే పనిలో నిమగ్నం అయిందట.. ఆల్రెడీ నలభై శాతం పజిల్ ను పూర్తి చేసిన పూజా హెగ్డే.. మిగిలిన భాగాన్ని కూడా కంప్లీట్ చేసేందుకు కసరత్తులు అయితే చేస్తోంది. ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోను పూజ హెగ్డే స్వయంగా సోషల్ మీడియా ద్వారా పంచుకుందట.

కాగా, సినిమాల విషయానికి కనుక వస్తే.. ప్రస్తుతం ఈ బ్యూటీ తెలుగులో టాలీవుడ్ ప్రిన్స్ మహేష్ బాబు కి జోడిగా త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న `ఎస్ఎస్ఎమ్‌బీ 28`లో నటిస్తోందని సమాచారం. అలాగే బాలీవుడ్‌లో రణ్‌వీర్ సింగ్ సరసన `సర్కస్`, కండల వీరుడు సల్మాన్ ఖాన్‌కు జోడీగా `కిసీ కా భాయ్ కిసీ కా జాన్` అనే చిత్రాలు కూడా ఆమె చేస్తోంది.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *