టాలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్ ఐనా జక్కన్న రాజమౌళి ఆర్ఆర్ఆర్ మూవీ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ఈ మూవీ యొక్క సీక్వెల్‌ గుర్చి లేటెస్ట్ గా సోషల్ మీడియా లో ప్రచారం స్టార్ట్ యింది.రాజమౌళి గారే దీని ఇంకా స్పష్టత ఇచ్చారు.

ప్రెసెంట్ రాజమౌళి గారు ఆర్ఆర్ఆర్‌ మూవీ కు ఆస్కార్ నామినేషన్ కోసం తెగ ట్రై చేసిన విషయం గురించి తెలిసిందే.ఆ టైం లోనే మూవీ యొక్క సీక్వెల్ ఉంటుందనిదీనికి సంబంధించిన స్క్రిప్ట్ వర్క్ మా నాన్నగారు విజయేంద్ర ప్రసాద్ రెడీ చేస్తున్నారు అంటూ ఆయన అధికారికంగా ప్రకటించిన సంగతి తెల్సిందే.

ఐతే ఈ మూవీ యొక్క సీక్వెల్ కి సంబంధించిన అన్ని విషయాలు ప్రెసెంట్ బాగా ఆసక్తికరంగా మారాయి. జక్కన్న రాజమౌళి గతం లో ఎన్నడూ లేని విధంగా మూవీ యొక్క సీక్వెల్ విషయమై చాలా సీరియస్ గా ఉన్నాడని ఈ మూవీకు ఆయన సీక్వెల్ చేసి ఇంకోసారి ప్రేక్షకుల్ని మెస్మారైస్ చేయాలనీ భావిస్తున్నారని మీడియా వర్గాల్లో బాగా వైరల్ అవుతుంది.

ఐతే దీనికి సంబంధించి అతి త్వరలోనే మరింతగా క్లారిటీ వచ్చే ఛాన్స్ ఉంది. ఇంకో వైపు ఆయన మహేష్ బాబుతో మూవీ కు సంబంధించిన వర్క్ లో బాగా బిజీ గా ఉన్నాడు. ఒకే సారి ఆయన ఇలా రెండు మూవీలకు సంబంధించి ఏర్పాట్లు చేయడం రాజమౌళి ఇదే ఫస్ట్ టైం అంటూ ఇండస్ట్రీ వర్గాల వారు అనుకుంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *