పాన్ ఇండియా రేంజ్ లో మంచి వసూళ్లతో దూసుకుపోతుంది కాంతార. రిషబ్ శెట్టి తెరకెక్కించిన ఈ కు అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకుల నుంచి మంచి స్పందన అయితే వస్తోంది.

ఈ మూవీ అద్భుతంగా ఉందని.. దైవం ఆవహించిన సమయంలో రిషబ్ నటన గూస్‏బంప్స్ అంటూ కాంతార పై ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు సినీ విశ్లేషకులు. అయితే ఓవైపు ఈ థియేటర్లలో సక్సెస్‏ఫుల్‏గా రన్ అవుతుంటే.. మరోవైపు వరుస వివాదాల్లో చిక్కుకుంటుందని . ఇప్పటికే ఈ మూవీలో వరాహ రూపం సాంగ్ మ్యూజిక్ కాపీ కొట్టారంటూ కేరళకు చెందిన తుక్కుడం బ్రిడ్జ్ ఫిర్యాదు చేసిన విషయం తెలిసిందే. ఈ పిటిషన్ పై విచారణ జరిపిన స్థానిక కోర్టు.. థియేటర్లలో వరహ రూపం సాంగ్ ప్లే చేయకూడదని.. అలాగే ఇతర సోషల్ మీడియా ప్లాట్ ఫాంలలో సాంగ్ ప్లే చేయకూడదని ఆదేశాలు జారీ చేసింది. ఇక ఇప్పుడు కాంతార చిత్రం మరో వివాదంలో చిక్కుకున్నట్లుగా సమాచారం.

ఈ సూపర్ హిట్ నాలికే , పంబడ , పరవ వర్గాలను అవమానించారని ఆరోపిస్తూ ప్రదర్శనను నిలిపివేయాలని దళిత సంఘాలు దక్షిణ కన్నడ జిల్లా కలెక్టర్‌కు విజ్ఞప్తి చేశాయి . లో అబ్బాయిలు చెడు భాష అయితే మాట్లాడతారు. కానీ అలాంటి చెడ్డ శబ్దాన్ని డ్యాన్సర్ కుటుంబంలో అస్సలు ఉపయోగించరని.. ఊరు మాస్టారు చనిపోయిన భర్త కోసం నేనున్నాను అని చెప్పడం బాధాకరం. ధని పేద అమ్మాయి ఇంటికి వెళుతున్నప్పుడు హీరో చూస్తూ ఉంటాడు.

మేము అభివృద్ధి చెందుతున్నంత తక్కువ స్థాయికి వెళ్ళాము. సమతా సైనికదళ్ రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి లోలాక్ష మాట్లాడుతూ విదేశాల్లో దీన్ని భారతీయ సంస్కృతిగా పేర్కొనడం విషాదకరమన్నారట.రిషబ్ శెట్టి వ్యక్తిగతంగా మంచివాడు, అయితే ను న్యాయపరమైన చట్రంలో చూడాలి. జిల్లా మేజిస్ట్రేట్‌కు విజ్ఞప్తి చేస్తాం. హింసను ప్రేరేపిస్తుంది. కాబట్టి ప్రమాదకరమైన సన్నివేశాలను తొలగించాలి. పూజా క్రమాన్ని వక్రీకరించడం. సెన్సార్ బోర్డ్ ఈ ను లీగల్ ఫ్రేమ్‌వర్క్‌లో చూడాలి. ఆ కు సెన్సార్ ఒక్క కట్ కూడా చెప్పలేదని రిషబ్ శెట్టి అన్నారు. ఈ చట్టాన్ని సెన్సార్ బోర్డు సమీక్షించాలని దళిత సంఘాలు జిల్లా యంత్రాంగాన్ని అయితే కోరాయి

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *